VIEW HELPING HAND INTERNATIONAL
🏻Balozi wa (h2i *✍🏻Balozi wa (h2i).*
👥Hii Ni Kwaajili ya wageni wote mnaotaka kujua kuhusu 👉🏻helping hands international ✍🏻
🌿karibu mgeni ................
1⃣ukifundishwa wafundishe na wengine
2⃣ukijiunga waunge na wengine
3⃣ukisoma ukashindwa kuelewa uliza maswali yote yatajibiwa
4⃣ukielewa fursa fungua account yako haraka ujikwamue kifedha🚼
👨👨👧👦👨👨👧👦Team success the best💪💪💪💪💪
🗣🗣hayaa sasa mwongozo huu hapa chini soma kwa makini👇👇
🔑🚖🔑🚘🔑🚖🔑
*H2i NI NINI??*
H2i (Helping Hands International) ni Taasisi isiyo ya KISERIKALI (GLOBAL MOBILE NGO) yenye dhumuni kuu la kuweka tabasamu kwenye nyuso za watu wasiojiweza na wale ambao ni wanachama/mabalozi.
⚡Haiuzi wala kununua bidhaa yoyote.
⚡Ina husika na kutoa huduma za kijamii tu.
⚡ Ni ya kuamimika na yenye uhakika
*H2I PARTNERS & SPONSORS:*(INADHAMINIWA)👇🏿
1. HYUNDAI MOTOR COMPANY (South Korea Republic)
2. APPLE IPAD INCORPORATION ( California, USA)
3. HP COMPANY LTD(USA)
4. GAC $ CAG MOTORS
5. LENOVO COMPUTERS
6. LG
7. DIAMOND TRUST BANK
8. ZENITH BANK etc
9. YOU YOU YOU.👈
💥 Inahitajika *$60 sawa na shilingi 135,000/=* tu ambazo zitakuwesha kusajiliwa na kufunguliwa akaunti ya H2i, kufuatilia kazi zako, timu /staff na malipo yako kila siku.
INAFANYAJE KAZI??
Ni mpango wa kushirikisha na kuitangaza H2i na wadhamini wake kwa ndugu, Jamaa na marafiki zako. Kwa kufanya hivyo unalipwa *$10 hadi $70* kila siku. Pia
Kuna zawadi kwa kila Hatua utakayofikia.
Ziko Hatua (stages) 5 zinazokupa zawadi.
Unahitaji kushirikisha watu wawili tu nao watashirikisha wengine wawili,kila mtu atashirikisha watu wawili tu na unalipwa *$10 sawa na Tsh 22500/=* kila unaposajili mtu/balozi chini yako muda huohuo.
🎁 FAIDA ZAKE
1. Hatua ya kwanza(stage one)
*🎉 Utalipwa kati ya $10 = 22500, hadi $70 =157500/=*
2. Hatua ya Pili (Stage 2)
*🎀Utalipwa $ 1,050 = 2,360,000/=*
*🎀Apple iPad or laptop Hp*
3. Hatua ya Tatu(Stage 3)
*Utalipwa $ 3,000 = 6,600,000/=*
*🚘🀽Gari mpya Hyundai elantra yenye thamani ya $ 22,000 sawa na TSH. Mil 48.4*
*🎊 Kupendekeza watu 2 kila mwezi wasio jiweza kutoka eneo lako ambao sio wanachama ambao watasaidiwa $ 1,000 kila mmoja sawa na.tsh 4,400,000/=*
*✈ Safari za nje ya nchi ambazo zimelipiwa gharama zote na h2i.*
*🎓Utapatiwa mafunzo ya ujasiriamali na uwekezaji nje ya nchi.*
4. Hatua ya Nne( stage 4)
*💰Utalipwa $ 6,000 = 13,200,000/=*
*🚖 Gari mpya ya kifahari hyundai ix35 Jeep yenye thamani ya $ 27,000.*
*👨👩👧👧 Kupendekeza kituo kimoja cha watu wasiojiweza ili kisaidiwe na h2i.*
*Kupewa mkopo usiokuwa na Riba $12,000*
*Mafunzo ya ujasiriamali na uwekezaji*
5. Hatua ya Tano(Stage 5)
*💸 Utalipwa $ 12,000 = 26,400,000/=*
*🏡 Kudhaminiwa gharama za ujenzi wa nyumba $ 40,000*
*📚Kulipiwa gharama za.masomo kwa watoto wako = $ 2,000.*
*Kupewa mkopo usio na riba $44,000*
*Kuwa mjumbe wa board ya H2i na kuhudhuria vikao @$80,000*
*Kulipwa kiinua mgongo kila mwaka $5,000*
Nakushauri uielewe vyema fursa hii kisha jisajili na HELPING HANDS INTERNATIONAL (H2i) kwa ajili ya manufaa yako na jamii inayokuzunguka.
🔑🚘✈💸💰🎁🎉💥⚡📢🎀🚖🏡💵
http://www.helpinghandsintl.biz
👆👆👆👆👆👆INGIA KWENYE HII WEBSITE).
Comments
Post a Comment